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UTABIRI WA HALI YA HEWA

.4
7 TM A KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 Z1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO

TAREHE: 03/08/202S.

[Mikoa ya Lindi na Mtwaral: )

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:
[Mikoa ya Singida na Dodoma]:
[Mikoa ya Tanga na Dar es salaam]:

[Mikoa ya Kigoma, Katavi na Tabora]: >~ Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:

[Mikoa ya Morogoro, Arusha, Manyara na Kilimanjaro]:

[Mikoa ya Kagera, Mwanza, Shinyanga, Mara, Simiyu na Geita]:
[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Njombe, Iringa, Songwe na Mbeya]: _/

TAHADHARI:

VIPINDI VIFUPI VYA UPEPO MKALI UNAOZIDI KILOMITA 40 KWA SAA NA MAWIMBI MAKUBWA YANAYOZIDI MITA 2
VINATARAJITWA KWA BAAADHI YA MAENEO YA UKANDA WOTE WA PWANI YA BAHARI YA HINDI (MIKOA YA TANGA, DAR
ES SALAAM, PWANI (IKIJUMUISHA VISIWA VYA MAFIA), LINDI NA MTWARA PAMOJA NA VISIWA VYA UNGUJA NA PEMBA).

ANGALIZO:

VIPINDI VIFUPI VYA UPEPO MKALI UNAOFIKIA KILOMITA 40 KWA SAA NA MAWIMBI MAKUBWA YANAYOFIKIA MITA 2

VINATARAJIWA KWA BAAADHI YA MAENEO YA UKANDA WA ZIWA VIKTORIA (MIKOA YA KAGERA, GEITA,

MWANZA,

SIMIYU NA MARA) NA MAENEO YA UKANDA WA KUSINI MWA ZIWA TANGANYIKA (MIKOA YA KATAVI NA RUKWA).

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) | Machweo (Saa)
ARUSHA 22°C 13°C 12:41 12:38
D'SALAAM 30°C 20°C 12:36 12:21
DODOMA 27°C 12°C 12:48 12:37
KIGOMA 30°C 17°C 01:11 01:02
MBEYA 20°C 06°C 01:01 12:42
IRINGA 24°C 10°C 12:51 12:34
NJOMBE 15°C 07°C 12:57 12:39
MWANZA 31°C 14°C 12:54 12:53
TABORA 31°C 16°C 12:59 12:50
TANGA 29°C 21°C 12:34 12:25
ZANZIBAR 29°C 23°C 12:36 12:21

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma Kutoka Kusini kwa kasi ya km 50 kwa saa kwa Pwani yote.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa.

Matarajio kwa siku ya Jumanne tarche 05/08/2025: Kuendelea kwa vipindi vifupi vya upepo mkali na

mawimbi makubwa kwa ukanda wote wa Pwani ya Bahari ya Hindi.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 3/08/2025.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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